Business Opportunity Center


Berenice Abarca
Espesyalista sa Opportunity Center ng Negosyo
(360) 986-7019 Pederal na Daan
bocintern@elcentrodelaraza.org

Ivette Aguilera
Espesyalista sa Opportunity Center ng Negosyo
(206) 883-1981 Seattle at Federal Way
iaguilera@elcentrodelaraza.org

Yadira alvarez
Business Opportunity Center Assistant (AARP)
(206) 957-4620 Seattle
yalvarez@elcentrodelaraza.org

Victor Cerdeneta
Espesyalista sa Opportunity Center ng Negosyo
(360) 986-7022 Pederal na Daan
vcserrato@elcentrodelaraza.org

Opisina ng Tagapagpaganap at Pag-unlad


Estela Ortega
Executive Director
(206) 957 4613-
eortega@elcentrodelaraza.org

Maria Paguada
Executive Assistant
(206) 957 4605-
mpaguada@elcentrodelaraza.org

Ashley Haugen (MPA)
Development Director
(206) 957 4611-
Akogen@elcentrodelaraza.org

Mandela Gardner
Volunteer Coordinator
(206) 957 4602-
mgardner@elcentrodelaraza.org

Heidi Hammes
Tagapamahala ng Programa ng Grants
(206) 957 4629-
grants@elcentrodelaraza.org

Alissa Lederer
Mga Espesyal na Kaganapan at Tagapangasiwa ng Tagapangasiwa
(206) 957 4649-
events@elcentrodelaraza.org

Michelle Maluwetig
Tagapamahala ng Social Media at Komunikasyon
(206) 793 8683-
mmaluwetig@elcentrodelaraza.org


Tagapag-ugnay ng Relasyong Donor
(206) 957 4621-
donor@elcentrodelaraza.org

Plaza Roberto Maestas


Plaza Roberto Maestas
1650 S Roberto Maestas Festival ST, Seattle, WA 98144 |
(206) 957 4651-

Miguel Maestas
Direktor ng Pagpapaunlad ng Pabahay at Pang-ekonomiya | Plaza Roberto Maestas
(206) 957 4650-
mmaestas@elcentrodelaraza.org

Alejandra Rico Diaz
Administrative Assistant | Plaza Roberto Maestas
(206) 717 0077-
ardiaz@elcentrodelaraza.org

Ailen Lucinario
Tagapamahala ng Ari-arian | Plaza Roberto Maestas
(206) 957 4616-
alucinario@elcentrodelaraza.org

Safiullah Mirzaee
Network at Security Administrator
(206) 957 4682-
msafiullah@elcentrodelaraza.org

Carlos Reyes
Assistant ng Tagapamahala ng Ari-arian | Plaza Roberto Maestas
(206) 957 4651-
creyes@elcentrodelaraza.org

Frances Martinez Community Service Center


Frances Martinez Community Service Center (FMCSC)
(206) 957 4634-

Sylvia Rubio
Direktor ng Human Services
(206) 957 4622-
srubio@elcentrodelaraza.org

Laura Aguilar
Espesyalista sa Mga Beterano sa Pag-outreach (Pathfinder para sa Mga Beterano ng Kulay)
(360) 986 7046-
laguilar@elcentrodelaraza.org

Denisa Aitonean
Pag-iwas sa Foreclosure ng Tagapayo sa Pabahay
(206) 671 8861-
daitonean@elcentrodelaraza.org

Susan Banhegyi
Family Navigator BSK
(206) 697 3765-
sbanhegyi@elcentrodelaraza.org

Lissette Barraza
Administrative Assistant
(206) 957 4619-
lbarraza@elcentrodelaraza.org

Karen Calvo
Navigator ng Mga Benepisyo ng Pamahalaan
(360) 986 7016-
kcalvo@elcentrodelaraza.org

Virginia Culbertson Moreno
Tagapangasiwa ng Programa sa Pag-iwas sa Kawalan ng Bahay
(206) 957 4618-
virginia@elcentrodelaraza.org

Enrique Espinosa
Mga Pamantayan sa Paggawa ng Pamantayan sa Paggawa at Espesyalista sa Edukasyon
(206) 973 4290-
eespinosa@elcentrodelaraza.org

Ileana Garakani
Coordinator ng Programa sa Pag-iwas sa Kabataan at Edukasyon ng Marijuana
(206) 957 4601-
igarakani@elcentrodelaraza.org

Raquel Garcia
Senior Program Supervisor
(206) 957 4643-
rgarcia@elcentrodelaraza.org

Janet Torres Garcia
Tagapayo sa Pabahay Financial Empowerment Coordinator
(206) 671 8860-
jtgarcias@elcentrodelaraza.org

Michelle Gaspar Flores
Resepsyonista
(360) 986 7040-
ayuda@elcentrodelaraza.org

Flor Gomez
Senior Center Program Assistant
(206) 717 0088-
fgomez@elcentrodelaraza.org

Joseph Gomez
US Development Assistant
(206) 717 0085-
jgomez@elcentrodelaraza.org

Johnathan Gonzalez
SKC Benefits Navigator
(206) 939 8725-
gjonathan@elcentrodelaraza.org

Ronald Jones
Pathfinder para sa mga Beterano
(206) 957 4610-
rjones@elcentrodelaraza.org

Jason Li
Superbisor ng Food Bank
(206) 973 4401-
ljason@elcentrodelaraza.org

Daniela Lizárraga
Systems Navigator (Espanyol/Ingles)
(206) 957 4647-
dlizarraga@elcentrodelaraza.org

Elena Ozturk
Tagapangasiwa ng Programa ng Mga Serbisyo sa Tao
(206) 973 4405-
eozturk@elcentrodelaraza.org

Franz Perez
Katulong sa Operasyon ng Food Bank
(206) 957 4645-
franz@elcentrodelaraza.org

Heyda Raymundo
Senior Program Cook
(206) 957 4615-
hraymundo@elcentrodelaraza.org

Aaron Rodriquez
Pag-iwas sa Foreclosure ng Tagapayo sa Pabahay
(206) 957 4634-
arodriquez@elcentrodelaraza.org

Bere Sanchez
BSK Youth & Family Homeless Prevention Case Manager
(206) 973 4404-
bsanchez@elcentrodelaraz.org

Oscar Sepulveda
Unidos Instruktor
(360) 986-7017, Pederal na Daan
osepulveda@elcentrodelaraza.org

Briseida Torres
Family Navigator Seattle Housing Capacity Building
(206) 945 5269-
btorres@elcentrodelaraza.org

Katie Yuen
Mga Pakinabang System Navigator: Mandarin / Cantonese
(206) 717 0093-
kyuen@elcentrodelaraza.org

José Martí Child Development Center (JMCDC)


Front Desk ng Pagpapaunlad ng Bata (El Centro Building)
2524 16th Ave S, Seattle, WA 98144 | (206) 957-4619

Front Desk ng Pag-unlad ng Bata sa Bata (Plaza Roberto Maestas Building)
2576 16th Ave S, Seattle, WA 98144 | (206) 717-0077

Hilda Magaña
Direktor ng Child Development Center
(206) 957 4627-
hmagana@elcentrodelaraza.org

Luisa Citlalli Beltran
After Coordinator ng Programa sa Paaralan
(206) 957 4623-
cbeltran@elcentrodelaraza.org

Jessica Harris Herrera
Administrator ng Programa
(206) 957 4612-
jmcdc@elcentrodelaraza.org
jharrisherrera@elcentrodelaraza.org

Cristina Jimenez
Dalubhasa sa Suporta sa Pamilya
(206) 957 4637-
crisjimenez@elcentrodelaraza.org

Martha Diaz
De Colores Lead Teacher / Supervisor
mdiaz@elcentrodelaraza.org

Maagang Pag-aaral ng Kagawaran ng Pagbisita sa Bahay


Maria del Rocio Miranda
Direktor ng Mga Programa ng Visiting Program sa Maagang Pag-aaral
(206) 717 0091-
mmiranda@elcentrodelaraza.org

Hayley Berra
ParentChild + Program (South King County)
(206) 717 0079-
hberra@elcentrodelaraza.org

Alejandrina Gonzalez
Mga Magulang bilang Mga Guro / Parehong Lumalagong at Pag-aaral na Magkasama na Program (South King County)
(206) 717 0078-
agonzalez@elcentrodelaraza.org

Cinthia Gutierrez Cortes
Mga Magulang bilang Mga Guro / Growing & Learning Together Program Supervisor
(206) 717 0094-
cgutierrez@elcentrodelaraza.org

Alejandra Mejia 
Mga Magulang bilang Mga Guro / Parehong Lumalagong at Pag-aaral na Magkasama na Program (South King County)
(206) 973 4287-
amejia@elcentrodelaraza.org

Iris Navarro
Bebes! BSK Program Coordinator
(206) 859 3695-
inavarro@elcentrodelaraza.org

Andrea Romero
Mga Magulang bilang Mga Guro / Growing & Learning Together Program (Seattle)
(206) 957 4614-
aromero@elcentrodelaraza.org

Clara Serrano
Bebes! HOPE Coordinator ng Programa
(206) 899 9563-
cserrano@elcentrodelaraza.org

Kagawaran ng Serbisyo ng Kabataan


Liz Huizar
Direktor ng Mga Serbisyo sa Kabataan
(206) 717 0084-
lhuizar@elcentrodelaraza.org

María Casarez
Pag-asa para sa Youth Coordinator
(949) 478 5449-
mcasarez@elcentrodelaraza.org

Isabel Crisostomo Salmeron
Tagapamahala ng Kaso ng Corazoncito
(206) 395 5429-
mcrisostomo@elcentrodelaraza.org

Mikayla Herz
After School Program Assistant (Americorps)
(908) 370 1490-
mherz@elcentrodelaraza.org

Emmanuel Lopez
Peer Outreach Specialist
(206) 883 8862-
emlopez@elcentrodelaraza.org

Mimi Santos
Federal Way After School Program Coordinator
(971) 384 0089-
msantos@elcentrodelaraza.org

Ivon Tellez
Coordinator ng Programa ng Workforce
(206) 823 5468-
itelez@elcentrodelaraza.org