Trung tâm Cơ hội Kinh doanh


Liliana Paredes
Giám đốc Trung tâm Cơ hội Kinh doanh và Các Chương trình Lực lượng Lao động
(206) 957-4636 Seattle, Đường liên bang
lparedes@elcentrodelaraza.org

Ivette Aguilera
Chuyên gia Trung tâm Cơ hội Kinh doanh
(206) 883-1981 Seattle, Đường liên bang
iaguilera@elcentrodelaraza.org

Yadira alvarez
Trợ lý Trung tâm Cơ hội Kinh doanh (AARP)
(206) 957-4620, Seattle
yalvarez@elcentrodelaraza.org

Victor Cerdeneta
Chuyên gia Trung tâm Cơ hội Kinh doanh
(360) 986-7022 Đường liên bang
vcserrato@elcentrodelaraza.org

Oliver Contreras
Giám sát trao quyền tài chính
(206) 717-0085 Seattle, Đường liên bang
ocontreras@elcentrodelaraza.org

Clarice Harding
Chương trình Firs Mobile Home
(206) 957-4620 Seattle
fetemp@elcentrodelaraza.org

Hilda Parnell
Điều phối viên Chương trình Lực lượng Lao động
(206) 957-4646 Đường liên bang
hparnell@elcentrodelaraza.org

Oscar Sepulveda
Người hướng dẫn của Trung tâm Cơ hội Kinh doanh
(360) 986-7017, Đường liên bang
osepulveda@elcentrodelaraza.org

Unidos trong Tài chính và Unidos tại Work Supervisor
(360) 986-7038 Đường liên bang

Chuyên gia Chương trình Đào tạo Sẵn sàng Việc làm cho Thanh niên
(206) 957-4646 Seattle

Nhà phát triển việc làm chương trình sẵn sàng việc làm cho thanh niên
(206) 717-0090 Seattle

Văn phòng Điều hành & Phát triển


Estela Ortega
Giám đốc điều hành
(206) 957-4613
eortega@elcentrodelaraza.org

Eliden Hernandez
Trợ lý điều hành
(206) 957-4605
ehernandez@elcentrodelaraza.org

Ashley Haugen (MPA)
Giám đốc phát triển
(206) 957-4611
ahaugen@elcentrodelaraza.org

Becca Cramer
Điều phối viên Quan hệ Nhà tài trợ
(206) 957-4621
donor@elcentrodelaraza.org

Mandela Gardner
Tình nguyện điều phối
(206) 957-4602
mgardner@elcentrodelaraza.org

Heidi Hammes
Quản trị viên Chương trình Grants
(206) 957-4629
grants@elcentrodelaraza.org

Alissa Lederer
Sự kiện đặc biệt & Giám đốc quản lý
(206) 957-4649
event@elcentrodelaraza.org

Plaza Roberto Maestas


Plaza Roberto Maestas
1650 S Lễ hội Roberto Maestas ST, Seattle, WA 98144 |
(206) 957-4651

Miguel Maestas
Giám đốc Phát triển Kinh tế & Nhà ở | Plaza Roberto Maestas
(206) 957-4650
mmaestas@elcentrodelaraza.org

Isela Martinez
Quản lý tài sản | Plaza Roberto Maestas
(206) 957-4616
imartinez@elcentrodelaraza.org

Safiullah Mirzaee
Hỗ trợ công nghệ
(206) 957-4682
msafiullah@elcentrodelaraza.org

Carlos Reyes
Trợ lý Giám đốc Tài sản | Plaza Roberto Maestas
(206) 957-4651
creyes@elcentrodelaraza.org

Phòng Dịch vụ Nhân sinh & Thanh niên / Trung tâm Dịch vụ Cộng đồng Frances Martinez


Trung tâm Dịch vụ Cộng đồng Frances Martinez (FMCSC)
(206) 957-4634

Sylvia Rubio
Giám đốc Dịch vụ Nhân sinh lâm thời
(206) 957-4622
srubio@elcentrodelaraza.org

Laura Aguilar
Chuyên gia Tiếp cận Cựu chiến binh (Người tìm đường cho Cựu chiến binh da màu)
(360) 986-7046
laguilar@elcentrodelaraza.org

Riishaar Baker
Chuyên gia Tiếp cận Cựu chiến binh (Người tìm đường cho Cựu chiến binh da màu)
(206) 957-4610
rbaker@elcentrodelaraza.org

Karen Calvo
Trình kết nối cộng đồng / Điều hướng hệ thống (Đường liên bang)
(360) 986-7016
kcalvo@elcentrodelaraza.org

Virginia Culbertson
Người quản lý hồ sơ ngăn chặn trục xuất
(206) 957-4618
virginia@elcentrodelaraza.org

Enrique Espinosa
Chuyên gia Giáo dục & Tiếp cận Tiêu chuẩn Lao động
(206) 973-4290
eespinosa@elcentrodelaraza.org

Ileana Garakani
Chương trình Phòng chống Sử dụng Cần sa
(206) 957-4601
igarakani@elcentrodelaraza.org

Rachel Garcia
Trung tâm Cấp cao, Điều phối viên Chương trình Dinh dưỡng & Sức khỏe
(206) 957-4643
rgarcia@elcentrodelaraza.org

Flor Gomez
Trung tâm cấp cao, Trợ lý Chương trình Dinh dưỡng & Sức khỏe
(206) 717-0088
fgomez@elcentrodelaraza.org

Liz Huizar
Giám đốc Chương trình Thanh niên
(206) 717-0084
lhuizar@elcentrodelaraza.org

Jason Li
Giám sát Ngân hàng Thực phẩm
(206) 973-4401
ljason@elcentrodelaraza.org

Daniela Lizárraga
Hệ thống điều hướng
(206) 957-4647
dlizarraga@elcentrodelaraza.org

Heidi Lopez
Chuyên gia chính sách / Phòng chống thuốc lá, Vape, E-Cig & Cần sa
(206) 973-4404
hlopez@elcentrodelaraza.org

Andres Monrreal
Chương trình sau giờ học
(206) 717-0080
amonrreal@elcentrodelaraza.org

Elena Ozturk
Quản trị viên Chương trình Dịch vụ Con người
(206) 973-4405
eozturk@elcentrodelaraza.org

Franz Perez
Hoạt động Ngân hàng Thực phẩm
(206) 957-4645
franz@elcentrodelaraza.org

Katie Yuen
Lợi ích Hệ thống điều hướng: Tiếng Quan thoại / Tiếng Quảng Đông
(206) 717-0093
kyuen@elcentrodelaraza.org

Trung tâm Phát triển Trẻ em José Martí (JMCDC)


Quầy lễ tân của Trung tâm Phát triển Trẻ em (Tòa nhà El Centro)
2524 16 Ave S, Seattle, WA 98144 | (206) 957-4619

Quầy lễ tân của Trung tâm Phát triển Trẻ em (Tòa nhà Plaza Roberto Maestas)
2576 16 Ave S, Seattle, WA 98144 | (206) 717-0077

Hilda Magaña
Giám đốc Trung tâm Phát triển Trẻ em
(206) 957-4627
hmagana@elcentrodelaraza.org

Jessica Harris Herrera
Quản trị viên Chương trình
(206) 957-4612
jmcdc@elcentrodelaraza.org
jharrisherrera@elcentrodelaraza.org

Cristina Jimenez
Chuyên gia hỗ trợ gia đình
(206) 957-4637
llionsjimenez@elcentrodelaraza.org

Maria Rico
Điều phối viên Chương trình Sau giờ học
(206) 957-4623
mrico@elcentrodelaraza.org

Martha Diaz
Giáo viên / Giám sát chính của De Colores
mdiaz@elcentrodelaraza.org

Bộ phận thăm nhà sớm


Maria del Rocio Miranda
Giám đốc chương trình thăm nhà sớm
(206) 717-0091
mmiranda@elcentrodelaraza.org

Hayley Berra
Chương trình ParentChild + (Quận Nam King)
(206) 717-0079
hberra@elcentrodelaraza.org

Alejandrina Gonzalez
Cha mẹ với tư cách là giáo viên / Chương trình Cùng nhau Phát triển & Học tập (Quận Nam King)
(206) 717-0078
agonzalez@elcentrodelaraza.org

Cinthia Gutierrez Cortes
Cha mẹ với tư cách là giáo viên / Giám sát chương trình cùng nhau phát triển và học tập
(206) 717-0094
cgutierrez@elcentrodelaraza.org

Claudia Milunovich
Cha mẹ với tư cách là giáo viên / Chương trình Cùng nhau Phát triển & Học tập (Quận Nam King)
(206) 973-4287
cmilunovich@elcentrodelaraza.org

Iris Navarro
Bebes! Điều phối viên Chương trình BSK
(206) 859-3695
inavarro@elcentrodelaraza.org

Andrea Romero
Cha mẹ là giáo viên / Chương trình Cùng nhau Phát triển & Học tập (Seattle)
(206) 957-4614
aromero@elcentrodelaraza.org

Clara Serrano
Bebes! Điều phối viên Chương trình HOPE
(206) 899-9563
cserrano@elcentrodelaraza.org