Trung tâm Cơ hội Kinh doanh


berenice abarca
Chuyên gia Trung tâm Cơ hội Kinh doanh
(360) 986-7019 Đường liên bang
bocintern@elcentrodelaraza.org

Ivette Aguilera
Chuyên gia Trung tâm Cơ hội Kinh doanh
(206) 883-1981 Seattle & Con đường liên bang
iaguilera@elcentrodelaraza.org

Yadira alvarez
Trợ lý Trung tâm Cơ hội Kinh doanh (AARP)
(206) 957-4620 Seattle
yalvarez@elcentrodelaraza.org

Victor Cerdeneta
Chuyên gia Trung tâm Cơ hội Kinh doanh
(360) 986-7022 Đường liên bang
vcserrato@elcentrodelaraza.org

Văn phòng Điều hành & Phát triển


Estela Ortega
Giám đốc điều hành
(206) 957-4613
eortega@elcentrodelaraza.org

Maria Paguada
Trợ lý điều hành
(206) 957-4605
mpaguada@elcentrodelaraza.org

Ashley Haugen (MPA)
Giám đốc phát triển
(206) 957-4611
ahaugen@elcentrodelaraza.org

Người làm vườn Mandela
Tình nguyện điều phối
(206) 957-4602
mgardner@elcentrodelaraza.org

Heidi Hammes
Quản trị viên Chương trình Grants
(206) 957-4629
Grants@elcentrodelaraza.org

Alissa Lederer
Sự kiện đặc biệt & Giám đốc quản lý
(206) 957-4649
event@elcentrodelaraza.org

Michelle Maluwetig
Giám đốc Truyền thông & Truyền thông Xã hội
(206) 793-8683
mmaluwetig@elcentrodelaraza.org


Điều phối viên Quan hệ Nhà tài trợ
(206) 957-4621
nhà tài trợ@elcentrodelaraza.org

Quảng trường Roberto Maestas


Quảng trường Roberto Maestas
1650 S Lễ hội Roberto Maestas ST, Seattle, WA 98144 |
(206) 957-4651

Miguel Maestas
Giám đốc Phát triển Kinh tế & Nhà ở | Plaza Roberto Maestas
(206) 957-4650
mmaestas@elcentrodelaraza.org

Alejandra Rico Diaz
Trợ lý Hành chính | Plaza Roberto Maestas
(206) 717-0077
ardiaz@elcentrodelaraza.org

Ailen Lucinario
Quản lý tài sản | Plaza Roberto Maestas
(206) 957-4616
alucinario@elcentrodelaraza.org

Safiullah Mirzaee
Quản trị viên Mạng & Bảo mật
(206) 957-4682
msafiullah@elcentrodelaraza.org

Carlos Reyes
Trợ lý Giám đốc Tài sản | Plaza Roberto Maestas
(206) 957-4651
creyes@elcentrodelaraza.org

Trung tâm Dịch vụ Cộng đồng Frances Martinez


Trung tâm Dịch vụ Cộng đồng Frances Martinez (FMCSC)
(206) 957-4634

Sylvia Rubio
Giám đốc dịch vụ con người
(206) 957-4622
srubio@elcentrodelaraza.org

Laura Aguilar
Chuyên gia Tiếp cận Cựu chiến binh (Người tìm đường cho Cựu chiến binh da màu)
(360) 986-7046
laguilar@elcentrodelaraza.org

Denisa Aitonean
Tư vấn viên Tư vấn Nhà ở Ngăn chặn Tịch thu Nhà ở
(206) 671-8861
daitonean@elcentrodelaraza.org

Susan Banhegyi
Điều hướng gia đình BSK
(206) 697-3765
sbanhegyi@elcentrodelaraza.org

Lissette Barraza
Trợ lý hành chính
(206) 957-4619
lbarraza@elcentrodelaraza.org

Karen Calvo
Bộ điều hướng lợi ích của chính phủ
(360) 986-7016
kcalvo@elcentrodelaraza.org

Virginia Culbertson Moreno
Người quản lý trường hợp chương trình ngăn chặn tình trạng vô gia cư
(206) 957-4618
virginia@elcentrodelaraza.org

Enrique Espinosa
Chuyên gia Giáo dục & Tiếp cận Tiêu chuẩn Lao động
(206) 973-4290
eespinosa@elcentrodelaraza.org

Ileana Garakani
Điều phối viên Chương trình Giáo dục & Phòng chống Cần sa cho Thanh thiếu niên
(206) 957-4601
igarakani@elcentrodelaraza.org

Rachel Garcia
Giám sát Chương trình Cấp cao
(206) 957-4643
rgarcia@elcentrodelaraza.org

Janet Torres García
Tư vấn viên Nhà ở Điều phối viên Trao quyền Tài chính
(206) 671-8860
jtgarcias@elcentrodelaraza.org

Michelle Gaspar Flores
Nhân viên tiếp tân
(360) 986-7040
ayuda@elcentrodelaraza.org

Hoa Gomez
Trợ lý Chương trình Trung tâm Cấp cao
(206) 717-0088
fgomez@elcentrodelaraza.org

Joseph Gómez
Trợ lý phát triển Unidos
(206) 717-0085
jgomez@elcentrodelaraza.org

Johnathan Gonzalez
Bộ điều hướng lợi ích SKC
(206) 939-8725
gjonathan@elcentrodelaraza.org

Ronald Jones
Người tìm đường cho cựu chiến binh
(206) 957-4610
rjones@elcentrodelaraza.org

Jason Li
Giám sát Ngân hàng Thực phẩm
(206) 973-4401
ljason@elcentrodelaraza.org

Daniela Lizárraga
Hệ thống điều hướng (tiếng Tây Ban Nha / tiếng Anh)
(206) 957-4647
dlizarraga@elcentrodelaraza.org

Elena Ozturk
Quản trị viên Chương trình Dịch vụ Con người
(206) 973-4405
eozturk@elcentrodelaraza.org

Franz Pérez
Trợ lý Hoạt động Ngân hàng Thực phẩm
(206) 957-4645
franz@elcentrodelaraza.org

Heyda Raymundo
Cook Chương trình Cao cấp
(206) 957-4615
hraymundo@elcentrodelaraza.org

Aaron Rodriquez
Tư vấn viên Tư vấn Nhà ở Ngăn chặn Tịch thu Nhà ở
(206) 957-4634
arodriquez@elcentrodelaraza.org

Bere Sánchez
BSK Thanh niên & Gia đình Quản lý Trường hợp Phòng ngừa Vô gia cư
(206) 973-4404
bsanchez@elcentrodelaraz.org

Oscar Sepulveda
Người hướng dẫn Unidos
(360) 986-7017, Đường liên bang
osepulveda@elcentrodelaraza.org

Briseida Torres
Family Navigator Xây dựng Năng lực Gia cư Seattle
(206) 945-5269
btorres@elcentrodelaraza.org

Katie Yuen
Lợi ích Hệ thống điều hướng: Tiếng Quan thoại / Tiếng Quảng Đông
(206) 717-0093
kyuen@elcentrodelaraza.org

Trung tâm Phát triển Trẻ em José Martí (JMCDC)


Quầy lễ tân của Trung tâm Phát triển Trẻ em (Tòa nhà El Centro)
2524 16 Ave S, Seattle, WA 98144 | (206) 957-4619

Quầy lễ tân của Trung tâm Phát triển Trẻ em (Tòa nhà Plaza Roberto Maestas)
2576 16 Ave S, Seattle, WA 98144 | (206) 717-0077

Hilda Magana
Giám đốc Trung tâm Phát triển Trẻ em
(206) 957-4627
hmagana@elcentrodelaraza.org

Luisa Citlalli Beltran
Điều phối viên Chương trình Sau giờ học
(206) 957-4623
cbeltran@elcentrodelaraza.org

Jessica Harris Herrera
Quản trị viên Chương trình
(206) 957-4612
jmcdc@elcentrodelaraza.org
jharrisherrera@elcentrodelaraza.org

Cristina Jimenez
Chuyên gia hỗ trợ gia đình
(206) 957-4637
llionsjimenez@elcentrodelaraza.org

Martha Diaz
Giáo viên / Giám sát chính của De Colores
mdiaz@elcentrodelaraza.org

Bộ phận thăm nhà sớm


Maria del Rocio Miranda
Giám đốc chương trình thăm nhà sớm
(206) 717-0091
mmiranda@elcentrodelaraza.org

Hayley Berra
Chương trình ParentChild + (Quận Nam King)
(206) 717-0079
hberra@elcentrodelaraza.org

Alejandrina Gonzalez
Cha mẹ với tư cách là giáo viên / Chương trình Cùng nhau Phát triển & Học tập (Quận Nam King)
(206) 717-0078
agonzalez@elcentrodelaraza.org

Cinthia Gutierrez Cortes
Cha mẹ với tư cách là giáo viên / Giám sát chương trình cùng nhau phát triển và học tập
(206) 717-0094
cgutierrez@elcentrodelaraza.org

Alejandra Mejia 
Cha mẹ với tư cách là giáo viên / Chương trình Cùng nhau Phát triển & Học tập (Quận Nam King)
(206) 973-4287
amejia@elcentrodelaraza.org

hoa diên vĩ
Bebes! Điều phối viên Chương trình BSK
(206) 859-3695
inavarro@elcentrodelaraza.org

Andrea Romero
Cha mẹ là giáo viên / Chương trình Cùng nhau Phát triển & Học tập (Seattle)
(206) 957-4614
aromero@elcentrodelaraza.org

Clara Serrano
Bebes! Điều phối viên Chương trình HOPE
(206) 899-9563
cserrano@elcentrodelaraza.org

Phòng Dịch vụ Thanh niên


Liz Huizar
Giám đốc Dịch vụ Thanh niên
(206) 717-0084
lhuizar@elcentrodelaraza.org

María Casarez
Hy vọng cho Điều phối viên Thanh niên
(949) 478-5449
mcasarez@elcentrodelaraza.org

Isabel Crisostomo Salmeron
Giám đốc hồ sơ Corazoncito
(206) 395-5429
mcrisostomo@elcentrodelaraza.org

Mikayla Herz
Trợ lý Chương trình Sau giờ học (Châu Mỹ)
(908) 370-1490
mherz@elcentrodelaraza.org

Emmanuel López
Chuyên gia tiếp cận cộng đồng
(206) 883-8862
emlopez@elcentrodelaraza.org

Mimi Santos
Điều phối viên Chương trình Sau giờ học của Liên bang
(971) 384-0089
msatos@elcentrodelaraza.org

Ivon Tellez
Điều phối viên Chương trình Lực lượng Lao động
(206) 823-5468
itellez@elcentrodelaraza.org